ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 |
89.6 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายณัฐวุฒิ พิมพ์จำปา 2. นายพีรวัฒน์ แข็งขัน 3. นายพีรวุฒิ แข็งขัน 4. นายภูตะวัน อ่อนอินทร์ 5. นายอภิรักษ์ พรรมพินิจ 6. นายโสภณวิทย์ คงหา |
1. นายพงษ์ศักดิ์ จันทร์เทาว์ 2. สิบเอกสุชาติ พาจันทร์ 3. ว่าที่พันตรีอภิชา จันทร์ดา |
2 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวจิรวรรณ วันวิเศษ 2. นางสาวชนากานต์ วงษ์สุวรรณ 3. นายนายวีรพัตร ชมสีดา 4. นางสาวนิลมล พหลทัพ 5. นางสาวพัชราภรณ์ คลังกลาง 6. นายภูมิพัฒน์ คำอินทร์ 7. นายอภิสิทธิ์ เจริญสุข 8. นางสาวอรัญญา พันขันตี 9. นางสาวอาภัสสรา คลังกลาง 10. นายเจษฎาภรณ์ เรียงดี |
1. นายณรงค์ศิลป์ ทองโคตร 2. นางสาววัลยา ดวงใจ 3. นางสาวศุกล ชาญยุทธ |
3 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 |
85.3 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงขวัญข้าว เจ็กศรี 2. เด็กชายฐานันดร หารสุโพธิ์ 3. เด็กหญิงนัญธญา โหว่ภักดี 4. เด็กหญิงศุภสุดา แจ่มบุญรัตน์ 5. เด็กชายอมรปุระ ทราศรี |
1. นายสุพจน์ ปลื้มจิตร 2. นางสมฤดี อุดมโคตร |
4 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 |
81.5 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวธนัชชา มุ่งสวัสดิ์ 2. นางสาวปานรวี ทองยศ 3. นางสาวปิยะธิดา นาสมวาส 4. นางสาวพรยมล ผารุ่งเรือง 5. นางสาวมณฑิตา เจริญหล้า |
1. นายสุพจน์ ปลื้มจิตร 2. นางสาวอรทัย บุตรหมื่น |
5 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 |
90.15 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกรกนก แข็งขัน 2. เด็กหญิงเมทินี พิมสอน 3. เด็กหญิงไอริสา ดวงจันทร์ |
1. นายธัญญา สามารถ 2. นางสาวอัจฉรา สอนโว |
6 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 |
83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวพรรรินท์ มาพันธ์ 2. นางสาวมณิสรา ประดาพล 3. นางสาวสุภัสสรา โยทาวงษ์ |
1. นายสุภชัย แก้ววังชัย 2. นางสาวนฤมล ดวงพิมพ์ |
7 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 |
86.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงปนัดดา คลังกลาง 2. เด็กหญิงปาณิสรา เพ็งใส 3. เด็กหญิงสุภัทรา มูลเสนา |
1. นางเพชรี ศรีบุญเรือง 2. นางสาวจิราพรรณ สนทอง |
8 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวจรรยาพร เจียมวีระบรรยง 2. นางสาวธิดานันท์ บึงมุม 3. นางสาวรักติกานต์ ขันทะแพทย์ |
1. นางเพชรี ศรีบุญเรือง 2. นายพชร ศรีบุญเรือง |